Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  Hot MusicsHot Musics  Xem BóiXem Bói  
Latest topics
» Louis Vuitton
Cảm xúc cuối năm EmptyThu Aug 04, 2011 10:07 am by Khách viếng thăm

» vitamin fish oil
Cảm xúc cuối năm EmptyWed Aug 03, 2011 8:08 pm by Khách viếng thăm

» High-fidelity simulator can help stroke patients drive again
Cảm xúc cuối năm EmptyWed Aug 03, 2011 7:23 pm by Khách viếng thăm

» Прикольные форумы
Cảm xúc cuối năm EmptyWed Aug 03, 2011 6:17 pm by Khách viếng thăm

» Practically as cut-price as files
Cảm xúc cuối năm EmptyWed Aug 03, 2011 6:02 pm by Khách viếng thăm

» Flea Medicine One Dose
Cảm xúc cuối năm EmptyTue Aug 02, 2011 6:07 am by Khách viếng thăm

» benefits of taking fish oil pills
Cảm xúc cuối năm EmptyTue Aug 02, 2011 3:11 am by Khách viếng thăm

» Прикольные форумы
Cảm xúc cuối năm EmptyMon Aug 01, 2011 9:30 am by Khách viếng thăm

» найти гинеколога
Cảm xúc cuối năm EmptySun Jul 31, 2011 11:18 pm by Khách viếng thăm

» When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001 came as a surprise to the public
Cảm xúc cuối năm EmptySun Jul 31, 2011 3:52 pm by Khách viếng thăm

» Прикольные форумы
Cảm xúc cuối năm EmptySun Jul 31, 2011 9:44 am by Khách viếng thăm

» Institute Of Medicine Marijuana
Cảm xúc cuối năm EmptySat Jul 30, 2011 4:45 am by Khách viếng thăm

Guests Visited !

Cảm xúc cuối năm

Go down 
Tác giảThông điệp
nhutuan
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
nhutuan

Nam

Cảm xúc cuối năm Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm xúc cuối năm   Cảm xúc cuối năm EmptySat Jan 26, 2008 8:42 am

Một năm sắp hết rồi... Ôi! nhiều chuyện xảy ra quá khiến cho mình cảm thấy thế giới này thật phức tạp và nhộn nhịp. Những niềm vui luôn mang đến cho con người cảm giác sảng khoái và lạc quan, nhưng xen vào đó là những nổi buồn và cảm súc đau thương mất mác... mất những cái mà mình có thể nắm giữ nhưng lại ko biết cách trân trọng, tâm hồn 1 con người khi bị tổn thương thì khó có thể làm lành...
Một con người sống quá vô tư như mình đôi khi cũng cảm thấy đau nhói trong lòng... một cảm xúc đến rất nhanh, nhanh đến mức mình ko nhận ra được đó là cảm xúc gì... để rồi khi nhận ra thì nó đã trở thành 1 vết thương khó lành trong tim. Vết thương mình mang ko phải do tình yêu, cũng ko phải do chính mình hay hoàn cảnh hiện tại mà nó lại là vết thương do mình tự nguyện gánh chịu, một vết thương rất đau nhưng lại cảm thấy hạnh phúc vì mình đã có nó. Bị tổn thương đôi khi làm cho con người trưởng thành hơn, những suy nghĩ, cảm nhận của họ trở nên sâu sắc hơn... vì thế tôi khuyên bạn ko nên né tránh các vết thương trong tim mà hãy nhìn nhận nó, đối diện với nó, có như thế bạn mới trưởng thành và chững chạc hơn trên đường đời.
Những người bạn luôn là tài sản quý báo và vô giá của 1 con người, hãy biết gìn giữ và bảo vệ thứ linh thiên ấy. Vũ trụ tạo ra con người với những sợi dây tình cảm rất phong phú, nếu bạn ko biết tận dụng và bảo quản nó thì bạn sẽ tự đánh mất đi 1 cuộc sống tươi đẹp mà mình đang có. Cho dù có những nổi đau và hoàn cảnh khắc nghiệt nhưng tạo hoá luôn xen vào đó những điều đẹp đẽ.
Một năm cũ có nhiều niềm vui và nước mắt sắp qua đi. Mong tất cả mọi người hãy đón năm mới bằng những kỷ niệm đã qua trong năm cũ để đúc kết và rút cho mình 1 bài học kinh nghiệm sống tốt hơn cho năm mới.

Năm cũ sóc rất cảm ơn những người bạn đã chia sẽ nổi buồn với sóc, mặc dù mình ko giúp gì nhiều cho tâm tư của các bạn, nhưng mình rất cảm ơn các bạn đã tin tưởng. Nỗi buồn vui của các bạn sóc luôn trân trọng và sẵn sàng chia sẽ. Mặc dù sóc chưa lần nào tâm sự nổi buồn của mình cho các bạn cả nhưng các bạn vẫn tin tưởng sóc làm sóc rất cảm động .À mà tui ko tâm sự ko phải do tui ko tin các bạn đâu nha, tại tui hiếm khi nào có chuyện buồn nào để tâm quá 3 giờ cả. Vì thế đừng hiểu lầm nha hihihi

Sóc chúc các bạn 1 năm mới có nhiều niềm vui và tiếng cười hơn năm cũ. Nào mọi người hãy vui lên để chuẩn bị đón năm mới nhé
-Sang năm mới chúng ta hãy cố gắng sống tốt hơn nữa và hãy căn nhắc nhắc kĩ những gì cho tương lai chúng ta!
----
http://nhipsongsinhvien.come.vn/

Cảm xúc cuối năm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Yêu mãi ngàn năm
» Đăng kí FREE sử dụng 1 năm cho PC Tools Internet Security 2009